WELCOME TO ARDHI UNIVERSITY STUDENTS' BLOGSPOT

"OUR PLATFORM"

A WORD........

If you have any question or you have a post and you want us to post it for you please use the contact details below. We guarantee to respond to your query ASAP. However, we discourage abusive language, any thing with inappropriate words will not be attended.

Any comment,opinion or news email: andika2me@gmail.com

BE FREE, BE YOU

Monday, 17 August 2009

Hongera ARUSO GOVERNMENT

Napenda kutoa pongezi za dhati kwa serikali ya ARUSO kwa kutuwezezesha kuangalia mechi za ligi kuu ya England hapa hapa CAMPUS.....Hongera rais na waziri wa mawasiliano kwa hatua hii kubwa mliyopiga.
Mwisho nawapongeza wote walioshiriki kwa namna moja au nyingine kufanikisha jambo hili kubwa.

Mdau, Elisha Arch